Model mai laushi da Haske Kyakkyawan zaɓi don ƙirƙirar halittun hasashe tare da yaranku. Saboda ƙarancin abun ciki na ruwa, yana da sauƙin aiki tare kuma ba ya canzawa sau ɗaya.
Ofaya daga cikin mafi kyawun abubuwanmu game da yumbu samfurinmu shine ba mai guba ba, ba mai aminci ga amfani a makarantu. Hakanan yana da fasalin daban-daban wanda ya kafa shi da sauran clays - ya koma baya lokacin da bushe! Wannan yana nufin cewa ko da yaranku ba da gangan sun faɗi halittarsu a ƙasa, ba zai fasa zuwa miliyan ɗaya ba. Wannan fasalin yana ƙara ƙarin nishaɗi da ƙauraddar zuwa yumbu, sanya shi cikakke ga ƙoƙarin ƙoƙarin ɗan ƙaramin aikinku. Ko yaranku tana so ta yi gwaji tare da fasaha a gida ko a cikin aji, wannan yumbu shine cikakken zaɓi. Launi mai launin ja ne na jan launi na Neón yana tabbatar da cewa abin da ka gani shi ne abin da ka samu, ƙirƙira abubuwan da ke tattare da kwayar ido a kowane lokaci.
Muna da launuka masu yawa na launuka daban-daban don ku zaɓi da amfani, don haka zaka iya hada su tare kuma bari tunanin ka ya yi daji don ƙirƙirar fasahohin ka.
Main Paper shine kamfanin farko, wanda aka kafa a 2006, muna karbar abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya don ingantaccen samfuranmu, da inganta samfuranmu koyaushe don bayar da abokanmu don bayar da abokan cinikinmu darajar kuɗi.
Mu kashi 100% muna da mallakar mallakinmu. Tare da canjin shekaru 100 na shekara-shekara fiye da miliyan 100, ofisoshin a cikin ƙasashe da yawa, sararin samaniya na sama da mita sama da 5,000, muna jagora sama da 100,000, mu jagora ne a masana'antarmu. Bayar da samfurori huɗu daban-daban kuma sama da kayayyaki 5000 ciki har da gidaje / kayan karatu don tabbatar da ingancin kayan aiki kuma muna ba abokan ciniki tare da cikakken samfurin. Mun himmatu ga samar da abokan cinikinmu koyaushe da kayayyaki masu tsada masu tsada waɗanda suke haɗuwa da buƙatunsu da kuma biyan bukatunsu.