game da mu

A sanar da ku ƙarin

Mu kamfani ne na matasa wanda ke da fiye da shekaru 17 na gogewa kuma yana da hedikwata a wurin shakatawa na masana'antar Seseña Nuevo a Toledo, masarautar Spain.Mun mallaki yanki na ofis sama da 5,000㎡ da wurin ajiya sama da 100,000m³, kuma yana da rassa a China da yawancin ƙasashen Turai.

samfur

 • MP
 • SAMPACK
 • CERVANTES
 • ARTIX
 • COCA-COLA
 • NETFLIX
 • MANYAN MAFARKI YAN MATA
 • MP shine babban alamar mu, ya ƙunshi duk kayan rubutu, rubutu, kayan makaranta da kayan ofis

  MP shine babban alamar mu, ya ƙunshi duk kayan rubutu, rubutu, kayan makaranta da kayan ofis

 • Muna kuma da alamar da aka keɓe don zayyana jakunkuna da ƙararraki

  Muna kuma da alamar da aka keɓe don zayyana jakunkuna da ƙararraki

 • Nemo samfuran takarda a cikin alamar mu Cervantes

  Nemo samfuran takarda a cikin alamar mu Cervantes

 • Artix Paints shine alamar mu da aka sadaukar don zane-zane

  Artix Paints shine alamar mu da aka sadaukar don zane-zane

 • Ɗaya daga cikin tarin mu na zamani.

  Ɗaya daga cikin tarin mu na zamani.

 • Shahararriyar jerin talabijin a duniya yanzu akan samfuran kayan rubutu

  Shahararriyar jerin talabijin a duniya yanzu akan samfuran kayan rubutu

 • Ji daɗin tarin dangane da sabbin abubuwan salo na zamani.

  Ji daɗin tarin dangane da sabbin abubuwan salo na zamani.

Me Yasa Zabe Mu

A sanar da ku ƙarin

Labarai

A sanar da ku ƙarin

labari
 • Tarin Coca-Cola Sabon Kan layi

  Tarin Coca-Cola Sabon Online Coca-Cola samfuran lasisi bisa hukuma, kayan karatu iri-iri da kayan ofis ...

 • PN123 Jerin Shirye-shiryen mako-mako

  Jerin Shirye-shiryen mako-mako na PN123 Idan kana ɗaya daga cikin waɗanda ke buƙatar samun iko don yin farin ciki… Za mu iya taimaka muku!Muna da masu tsara shirye-shirye iri-iri don ku tsara yadda kuke so Wanne kuka fi so?Kuna da wani a gida?...