Main paper SL
Mayar da hankali kan samar da kayan rubutu
Mu ƙaramin kamfani ne mai ƙwarewa sama da shekaru 19 kuma hedikwatarmu tana cikin wurin shakatawa na masana'antu na Seseña Nuevo da ke Toledo, masarautar Spain. Muna da yanki na ofis sama da 5,000㎡ da kuma wurin ajiya sama da 100,000m³, kuma muna da rassa a China da ƙasashen Turai da yawa.
Muna rarrabawa ta hanyar kayan rubutu, kayan ofis da kayan fasaha. Mun fara tafiyarmu a kasuwar rarraba kayayyaki da shaguna iri-iri, kodayake ba da daɗewa ba muka yanke shawarar fara a sabbin kasuwanni kamar kasuwar kayan rubutu ta gargajiya, manyan shaguna da matsakaitan kayayyaki da kuma kasuwar fitar da kayayyaki ta ƙasashen waje.
Tawagar ta ƙunshi mutane sama da 170.
Juyin kuɗi na shekara-shekara na + Yuro miliyan 70.
Kamfaninmu ya ƙunshiBabban jari 100%.Kayayyakinmu suna da kyau kwarai da gaske, suna da kyau kuma suna da araha ga kowa.
Dabi'unmu
Taimakawa wajen haɓaka abokan ciniki. Muna kula da sanin buƙatun abokan cinikinmu kuma muna ci gaba da kyakkyawar alaƙa da su.
Hangen nesa
Ka zama alamar da ke da kyakkyawar alaƙar inganci da farashi a Turai.
Ofishin Jakadanci
Biya duk buƙatun kayan makaranta da ofis
Ƙima
• Samar da nasarar abokan cinikinmu.
• Inganta ci gaba mai dorewa.
• Tabbatar da inganci mafi girma.
• Ƙarfafa ci gaban aiki da haɓaka aiki.
• Yi aiki da kwarin gwiwa da sadaukarwa.
• Samar da yanayi mai kyau bisa aminci da gaskiya
Kayayyakinmu
Fiye da nassoshi 5,000 tsakanin kayan rubutu, kayan ofis, makaranta, sana'o'i da kayayyakin fasaha, an rarraba su a cikin samfuranmu guda 4 na musamman. Ana buƙatar samfuran juyawa masu yawa koyaushe a ofis, ga ɗalibai, da kuma don amfanin yau da kullun a gida. Ga masu sha'awar sana'o'i da fasaha, suna magance duk wata buƙata ga duk wanda ke amfani da samfuran rubutu, da kuma tarin fantasy: littattafan rubutu, alkalami, littattafan tarihi…
Marufinmu yana da matuƙar daraja: Muna kula da ƙira da ingancinsa, ta yadda zai kare samfurin kuma ya sa ya isa ga mai amfani na ƙarshe a cikin yanayi mai kyau. A shirye muke mu sayar da su a kan shiryayyu da kuma wurare da ake da su kyauta.
Alamominmu
Kayan rubutu, labaran gyara, kayayyakin ofis da tebur, kayan ciko, launi da
kayan aikin hannu.
Kayan zane-zane iri-iri.
Duk abin da kuke buƙata a cikin jakunkunan baya da akwatuna.
Riƙe kayayyakin takarda: komai a cikin littattafan rubutu, faifan rubutu da tubalan.













